Cafe Vietzo

Giáo sư - TSKH Đặng Hùng Võ: Soái Ba Lan một thời và chuyện tình yêu viên mãn ở tuổi

1 Người đang xem chủ đề này

(0 thành viên và 1 khách)

• 173 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho mọi lứa tuổi.

Theo dõi VietZo.net

Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nào cho con ngủ xong là em lại vạch bụng lên để đi soi gương, rồi cân thử xem mình có giảm được kí lô nào không. Nhưng mỗi lần kiểm tra xong là lại thất vọng tràn trề vì vết rạn vẫn còn đó, cân thì không có giảm được mà còn tăng lên vài gram vì em cho con bú nên ngày nào cũng ăn đồ bổ. Thật chứ phụ nữ sau sinh phải đánh đổi biết bao nhiêu thứ các mẹ ạ, ngày xưa thời con gái, nếu Ngọc Trinh có vòng eo 56 thì em cũng có vòng em 59 chứ chẳng đùa đâu, vậy mà bây giờ nhìn lại mình mà tưởng bà bán cá bề xề nào ngoài chợ. Chồng em thì cứ an ủi "Vợ có xấu thế nào anh cũng yêu" nhưng ai mà biết được anh ra ngoài đường, gặp cô nào xinh đẹp hơn em thì liệu có so sánh với vợ mình bây giờ không chứ.

Hôm nay vô tình nhìn thấy bộ ảnh “trần trụi” về bụng bầu sau sinh của các mẹ lại càng khiến em thật sự thương cho chị em phụ nữ mình các mẹ ạ.

Cái bụng trắng trẻo, săn chắc của mẹ ngày nào giờ đây đã thay thế bằng các hình ảnh "con giun" ngoằn nghèo

Nhiều lúc mẹ tự an ủi mình rằng: "Thôi thì cứ hy sinh hết phần đẹp của mẹ cho con, còn mẹ chấp nhận xấu chút cũng chẳng sao". Nhưng sự thật là đàn bà ai cũng khao khát cái đẹp đến bất tận.

Đây là chữ ký
    Đây là chữ ký
    Đây là chữ ký
    Đây là chữ ký
    Đây là chữ ký

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bình luận bài viết
    Đây là chữ ký
    Đây là chữ ký
    Đây là chữ ký
    Đây là chữ ký